www.dtvtk50-vinhuni.tk

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chào mừng các bạn đến với forum Điện Tử Viễn Thông Khóa 50 ĐH vinh. Hi vọng đây là nơi chia sẻ kinh nghiệm học tập, giải trí....

2 posters

Sự thật dã man >.<

noname
    noname

Sự thật dã man >.< Empty Sự thật dã man >.<

Bài gửi  noname Fri Apr 02, 2010 7:41 pm

Admin
    Admin
    Admin

Sự thật dã man >.< Empty Re: Sự thật dã man >.<

Bài gửi  Admin Sat Apr 03, 2010 7:42 am

thank pac! ho gop y dung day! nhung moi xet chi co 1 chieu!
    tui lap trinh web co biet gi dau! tui lap ra voi muc dich la cac pan de dang cho viec trao doi, thong bao cua lop.
    tui cha co muc dich quang pa forum rui lam quang cao hay gi ca?
    Tuy cac ban neu ko hai long hoac thay xau ho hay gi day thi tui se go bo forum! ko co gi ca?
    tui cung da tung xay dung 2 forum thoi gian dau thi cung bi beu reu nhu the nay day! tuc khong chiu noi? nhung bay gio tui no cam on tiu tit kia! lam cai nay met cha dc gi ca?
    vao day xem thu http://cntp42b.tk
    blam dc bi thang lop truong xoa tuc da man! Very Happy
    noname
    noname

Bài gửi  noname Sat Apr 03, 2010 8:21 am

Ý tớ không phỉa là xấu hổ vì 4rum xấu mà là phải biết đối diện với sự thật để cùng nhau khắc phục. Chuyên ngành của chúng ta không liên quan đến lập trình wed mà làm được thế này cũng tạm ổn nhưng so với trình độ của mấy bác dhvinh.com còn thua xa. Dù sao cũng cảm ơn bạn nhiều vì đã đóng góp cho 50k-đtvt . Chỉ tiếc mấy người hiểu được ý nghĩa của 4rum này pale

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Wed May 08, 2024 4:55 pm